

CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA – VETA TABORA
MAHITAJI YA MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA JANUARI 2026

CHUO KITAFUNGULIWA TAREHE 13/01/2026

NA.	MAHITAJI	KIASI					
		BWENI (BOARDING)			KUTWA (DAY)		
		LEVEL I – (Mwaka wa kwanza)	LEVEL II– (Mwaka wa Pili)	LEVEL III	LEVEL I – (Mwaka wa kwanza)	LEVEL II– (Mwaka wa Pili)	LEVEL III
	Gharama za Mafunzo:						
1	Ada ya Mafunzo	120,000	120,000		60,000	60,000	
2	Fedha ya tahadhari (Hairudishwi)	20,000	20,000		20,000	20,000	
3	Michezo	10,000	10,000		10,000	10,000	
4	Kuchangia sherehe ya mahafali	20,000	30,000		20,000	30,000	
5	Kuchangia uji wa asubuhi	-	-		30,000	30,000	
	JUMLA A: (TZS)	170,000	180,000		140,000	150,000	
	Michango Mingine:						
1	Fedha za Uniform (suruali 2)	50,000	25,000		50,000	25,000	
2	Overcoat/overall Moja, Kiatu cha kamba	30,000	-		30,000	-	
3	Tshirt, Moja	30,000	30,000		30,000	30,000	
4	Nembo ya VETA	5,000	-		5,000	-	
5	Kitambulisho	5,000	5,000		5,000	5,000	
	JUMLA B: (TZS)	120,000	60,000		120,000	60,000	
	JUMLA KUU (A+B)	290,000	240,000		260,000	210,000	
	Mahitaji ya kuja nayo:						
1	Mashati mwawili (2) meupe ya mikono mifupi	Uje nayo	Uje nayo		Uje nayo	Uje nayo	
2	Viatu vya Ngozi jozi moja (1) – Rangi nyeusi, kiatu cha kamba	Uje navyo	Uje navyo		Uje navyo	Uje navyo	
3	Nguo na Viatu vya Michezo	Uje nazo	Uje nazo		Uje nazo	Uje nazo	
4	Mathematical set, 1	Uje nayo	Uje nayo		Uje nayo	Uje nayo	
5	Scientific calculator, 1	Uje nayo	Uje nayo		Uje nayo	Uje nayo	
6	Chandarua, ndoo ndogo na vifaa vya kulia chakula	Uje navyo	Uje navyo		-	-	
7	Madaftari 07 makubwa, Quire 3	Uje nayo	Uje nayo		Uje nayo	Uje nayo	
8	Rimu ya karatasi nyeupe (A4)	Uje nayo	Uje nayo		Uje nayo	Uje nayo	
9	Sweta la rangi ya bluu	Uje nalo	Uje nalo		Uje nalo	Uje nalo	
10	Shuka 2, na mto 1	Uje nazo	Uje nazo		-	-	
11	Godoro (Futi 3X6; inch 4 unene	Uje nalo	-		-	-	
12	Picha 4 za rangi za Passport size zilizopigwa karibuni zenye background ya blue	Uje nazo	-		Uje nazo	-	
13	Safety boot, Jozi moja, nyeusi	Uje nazo	-		Uje nazo	-	
14	Bima ya Afya (Kadi ya Matibabu)	Bima ya afya ni hitaji la lazima kwa wanachuo wote, Kwa wasio na kadi za Bima ya afya (NHIF) waje na fedha taslimu Tsh 50,400/= kwa ajili ya kukatiwa kadi hizo, ukifika na fedha hiyo utapewa namba maalumu ya kulipia malipo ya bima ya afya (Control number), kwa wale wenye					

CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA – VETA TABORA
MAHITAJI YA MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA JANUARI 2026

CHUO KITAFUNGULIWA TAREHE 13/01/2026

		kadi za bima hakikisha kadi yako haijaisha/kukaribia kuisha muda wake wa matumizi na utahitajika kuionyesha kwa msajili wa Chuo ili ihakikiwe (Kadi ya Bima inayokubalika ni NHIF pekee) hii ni kwa mujibu wa sheria za serikali kwa Vyuo vyote, kadi hii itakuwezesha kupata huduma popote Tanzania, na pia ina wigo mpana wa matibabu kwa kuwa huduma zake zinapatika kirahisi na kwenye vituo vingi vya afya. <i>Kwa wanafunzi waliowahi kuwa na kadi ya bima ya afya (NHIF) za uanafunzi na wamezipoteza watatakiwa kuja TZS 70,400 (50,400 ya malipo bima na 20,000 ya malipo ya kadi mpya).</i>
15	Taratibu za ulipaji ada na mahitaji mingine.	Fedha yote ya Gharama za Mafunzo italipwa kwa mkupuo mmoja kwa kutumia “Control number” utakayopewa katika Ofisi ya Uhasibu ya VETA Tabora. - Mwaka wa Kwanza Bweni atalipa TZS 170,000/=, Mwaka wa Kwanza Kutwa atalipa TZS140,000/=, - Mwaka wa Pili Bweni atalipa TZS 180,000/=, na Mwaka wa Pili wa Kutwa utalipa TZS 150,000/=, Michango Mengine kama ilivyoainishwa italipwa kupitia akaunti ya “RAAWU VETA TABORA” namba ya akaunti: 01J2084827900; Benki ya CRDB kwa utaratibu ufuatao: - Mwaka wa Kwanza Bweni atalipa TZS 120,000/=, Mwaka wa Kwanza Kutwa atalipa TZS 120,000/= - Mwaka wa Pili Bweni atalipa TZS 60,000/= na Mwaka wa Pili wa Kutwa utalipa TZS 60,000/=, “UJE NA RISITI YA MALIPO WAKATI WA KURIPOTI” “Ni vema zaidi ukilipia Benki au kwa wakala ambapo utapata RISITI ya karatasi” inayohifadhika kirahisi.

Vifaa vya usafi:

Kila mwanafunzi wa ngazi ya Kwanza unapaswa kuja na vifaa vya usafi kama ifuatavyo:

- a) Jembe lenye mpini, 1
- b) Fyekeo, 1
- c) Fagio la chelewa, 1

Zingatia:

- i) Ukifanya makosa wakati wa malipo, pesa iliyolipwa hairudishwi.
- ii) Hutapokelewa/kusajiliwa kama huna kadi ya bima ya afya (NHIF) inayofanya kazi au fedha taslimu **TZS 50,400/=** kwa ajili ya malipo ya bima ya afya. Ili kuepuka usumbufu wa kurudishwa nyumbani, kwa wenye kadi za NHIF hakikisha unaihakiki kadi yako kwenye ofisi za Bima au kwenye vituo vya afya vinavyotumia kadi za NHIF kabla hujaja kuripoti chuoni.
- iii) Malipo ya bima ya afya ya **TZS 50,400/=** yanalipwa kila mwaka.
- iv) Hutapokelewa kama hujalipa ada na mahitaji mengine yaliyoainishwa hapo juu.